Vòng bi - bạc đạn 45TAC100CSUHPN7C
Tên sản phẩm: Vòng bi - bạc đạn 45TAC100CSUHPN7C
Mã sản phẩm: Vòng bi chính xác
Đặc tả sản phẩm:
Đường kính trong: 45 mm
Đường kính ngoài: 100 mm
Chiều dày: 20 mm